|
|
|
| |
Huyện đoàn Quảng Điền phát động hỗ trợ người dân thu gom mía ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 08/03/2021
Nằm trong chuỗi hoạt động tháng thanh niên năm nay, ngày 6/3, Huyện Đoàn Quảng Điền đã tổ chức ra quân hỗ trợ bà con nông dân thu gom mía chết do thiệt hại sau bão lũ.
Để góp phần hỗ trợ người dân thu gom, vận chuyển mía chết, dọn dẹp, xử lý đồng mía trước vụ sản xuất mới, lực lượng đoàn viên thanh niên Quảng Điền đã hỗ trợ người dân tại xứ đồng Tam Cốc, thôn Hạ Lang, xã Quảng Phú thu gom, xử lý mía bị thiệt hại đợt bão lũ. Hoạt động này góp phần phát huy có hiệu quả vai trò xung kích, tình nguyện của đoàn viên, thanh niên và cán bộ, trong tham gia bảo vệ môi trường sống, giữ gìn môi trường xanh – sạch – đẹp và duy trì tổ chức các hoạt động hỗ trợ nhân dân tại địa phương.
Các tin khác
|
THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH
|
LỊCH CÔNG TÁC CỦA LÃNH ĐẠO HUYỆN
|
QUY HOẠCH, KẾ HOẠCH PHÁT TRIỂN KTXH
|
CHƯƠNG TRÌNH, ĐỊNH HƯỚNG PHÁT TRIỂN
|
|
HỆ THỐNG QLCL ISO 9001: 2015
|
|
HƯỚNG DẪN, TRIỂN KHAI ĐỀ ÁN 06
|
|
Thống kê truy cập Truy câp tổng 18.844.760 Truy câp hiện tại 13.747
|
|
|
Liên kết Website
Chính Phủ Văn bản quy phạm pháp luật UBND huyện, thị xã UBND các xã, thị trấn
|
|
|