Đợt này, có 15 đảng viên vinh dự nhận Huy hiệu Đảng; trong đó, 01 đảng viên nhận Huy hiệu 70 năm tuổi Đảng, 03 đảng viên nhận Huy hiệu 60 năm tuổi Đảng, 02 đảng viên nhận Huy hiệu 50 năm tuổi Đảng, 01 đảng viên nhận Huy hiệu 45 năm tuổi Đảng, 05 đảng viên nhận Huy hiệu 40 năm tuổi Đảng, 03 đảng viên nhận Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng.
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/3/img_7184(1).jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2020/2/3/IMG_7187.jpg)
Lãnh đạo Huyện ủy Quảng Điền đã chúc mừng và bày tỏ lòng biết ơn sâu sắc công lao đóng góp của các đồng chí đảng viên được nhận Huy hiệu Đảng đối với sự nghiệp cách mạng của Đảng; mong muốn các đồng chí tiếp tục giữ vững và phát huy truyền thống cách mạng, góp phần xây dựng hệ thống chính trị trong sạch vững mạnh, xây dựng địa phương ngày càng phát triển./.
Việt Bình