Trong đó Huy hiệu 70 tuổi đảng có 01 đồng chí; Huy hiệu 60 tuổi đảng có 02 đồng chí và Huy hiệu 50 tuổi đảng có 03 đồng chí. Huy hiệu 45 tuổi đảng có 03 đồng chí, huy hiệu 30 tuổi đảng có 5 đồng chí.
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/5/16/IMG_5955.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/5/16/IMG_5954.jpg)
![](/UploadFiles/TinTuc/2019/5/16/img_5964(1).jpg)
Thay mặt lãnh đạo Huyện ủy Quảng Điền, đồng chí Phan Cảnh Dư Phó bí thư Thường trực Huyện ủy- Chủ tịch HĐND huyện đã chúc mừng các đảng viên vinh dự được nhận huy hiệu Đảng đợt này. Đồng thời nhấn mạnh, đây là sự quan tâm, ghi nhận của Đảng đối với quá trình rèn luyện, phấn đấu và cống hiến, hy sinh của các đảng viên đối với sự nghiệp cách mạng vẻ vang của Đảng, của dân tộc. Đó không chỉ là vinh dự của mỗi đảng viên, mà còn là niềm vinh dự, tự hào của toàn Đảng bộ huyện Quảng Điền./.
Việt Bình