| |
|
|
|
| |
HƯỚNG DẪN, TRIỂN KHAI ĐỀ ÁN 06
|
![](/UploadFiles/TuyChonLk/mung dang mung xuan.jpg)
|
THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH
HỘI CHỮ THẬP ĐỎ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH TRAO QUÀ TẠI QUẢNG ĐIỀN. ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 15/10/2010
Hội Chử thập đỏ thành phố Hồ Chí Minh đã có buổi thăm và tặng quà cho đồng bào bị ảnh hưởng lũ lụt tại huyện Quảng Điền. Đợt này đoàn đã tiến hành thăm và tặng quà cho một số hộ dân ở 2 xã Quảng An và Quảng Thái. Tại đây, đoàn đã tặng 200 xuất quà trị giá hơn 100 triệu đồng, bao gồm tiền mặt, mì ăn liền, chăn màn, quần áo và nhiều vật dụng sinh hoạt cá nhân khác. Những phần quà được trạo tận tay người dân nghèo vùng lũ trong đợt này đã góp phần giúp họ vượt qua khó khăn, ổn định cuộc sống.
Công Cường
Các tin khác
|
THÔNG TIN DỰ ÁN, ĐẤU THẦU, ĐẤU GIÁ
LỊCH CÔNG TÁC CỦA LÃNH ĐẠO HUYỆN
|
|
|
|
Liên kết Website
Chính Phủ Văn bản quy phạm pháp luật UBND huyện, thị xã UBND các xã, thị trấn
| Thống kê truy cập Truy câp tổng 18.756.240 Truy câp hiện tại 5.459
|
|
|