Với 15 tiết mục ca múa, đơn ca, song ca và kịch vui, bằng những lời ca tiếng hát, những điệu múa hồn nhiên, trong sáng, không kém phần sôi động; các Thầy, Cô giáo cùng các em học sinh Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đem đến cho người xem một buổi văn nghệ vui tươi, thể hiện được tình yêu quê hương, đất nước, tình yêu về Bác Hồ, về tuổi thơ trong sáng. Hội diễn văn nghệ là dịp giúp các Thầy, Cô giáo, các em học sinh vui chơi, giao lưu văn nghệ sau những giờ học trên lớp; qua đó phát hiện những năng khiếu văn nghệ nhằm bồi dưỡng và phát triển hạt nhân tham gia các giải ở huyện và tỉnh tổ chức/..
Việt Bình