Tại lớp học, các đại biểu đã được nghe đồng chí Hồ Văn Bình, Phó Ban Tuyên giáo tỉnh ủy triển khai nội dung chuyên đề “Học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh suốt đời phấn đấu cần, kiệm, liêm, chính, chí công vô tư, làm người công bộc tận tụy, trung thành của nhân dân, đời tư trong sáng, cuộc sống riêng giản dị". Qua học tập chuyên đề đã giúp cho các đại biểu nhận thức sâu sắc hơn tấm gương đạo đức của Chủ tịch Hồ Chí Minh, qua đó tạo sự chuyển biến mạnh mẽ về ý thức, tu dưỡng, rèn luyện và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh trong toàn Đảng bộ, góp phần đẩy lùi sự suy thoái về tư tưởng chính trị, đạo đức, lối sống trong cán bộ, đảng viên và nhân dân./.
Tin và ảnh: Việt Bình