Chiều ngày 24/3 ban tổ chức đã tổng kết bế mạc giải. Về tham dự có đại diện lãnh đạo phòng Văn hoá và Thông tin huyện, lãnh đạo phòng Giáo dục và đào tạo, ban giám hiệu trường THPT Hoá Châu và hơn 50 vận động viên tới từ 11 đơn vị trên địa bàn toàn huyện. Qua 2 ngày thi đấu các vận động viên đã phải tranh tài ở 55 trận, vòng loại và vòng chung kết với các nội dung: đơn nam, đơn nữ , đôi nam, đôi nữ, đôi nam nữ. Các trận đấu đã diễn ra với không khí sôi nỗi tranh tài khá quyết liệt với tinh thần đoàn kết, cao thượng, trung thực, trước sự cổ vũ nhiệt tình của đông đảo cổ động viên các đội và nhân dân địa phương. Kết thúc giải, Ban tổ chức đã trao giải nhất cho đơn vị Quảng Phước, giải nhì đơn vị Quảng Vinh, giải ba đơn vị Quảng Lợi, giải khuyến khích thuộc về đơn vị Quảng Ngạn./.
Việt Bình