| |
|
|
|
| |
HƯỚNG DẪN, TRIỂN KHAI ĐỀ ÁN 06
|
![](/UploadFiles/TuyChonLk/mung dang mung xuan.jpg)
|
THÔNG TIN CHỈ ĐẠO ĐIỀU HÀNH
22 suất quà hỗ trợ cho các hộ dân xã Quảng Thọ bị thiệt hại nặng do bão lũ ![](/Images/fonttang.png) Ngày cập nhật 05/10/2009 Nhóm cựu sinh viên trường Đại học Bách khoa Đà Nẳng vừa hỗ trợ 22 xuất quà cho các hộ dân xã Quảng Thọ bị thiệt hại nặng do bão lũ gây ra.
Thông qua sự giới thiệu của UBND huyện, nhóm cựu sinh viên trường Đại học Bách khoa Đà Nẳng đã hỗ trợ 22 phần quà cho 22 hộ dân bị thiệt hại nặng do bão số 9 gây ra, với tổng số tiền được trao là 2 triệu 640 nghìn đồng. Mỗi hộ được nhận phần quà có trị giá 120 nghìn đồng. Đây chính là tấm lòng, tình cảm của nhóm cựu sinh viên trường Đại học Bách khoa Đà Nẳng góp phần chia sẽ phần nào những khó khăn cho các hộ dân bị ảnh hưởng nặng do bão lũ gây ra ở xã Quảng Thọ.
Ngọc Kim
Các tin khác
|
THÔNG TIN DỰ ÁN, ĐẤU THẦU, ĐẤU GIÁ
LỊCH CÔNG TÁC CỦA LÃNH ĐẠO HUYỆN
|
|
|
|
Liên kết Website
Chính Phủ Văn bản quy phạm pháp luật UBND huyện, thị xã UBND các xã, thị trấn
| Thống kê truy cập Truy câp tổng 18.756.240 Truy câp hiện tại 2.879
|
|
|